Taimako_FAQ Banner

Injin SepaBean™

  • Yadda za a yi lokacin da "Ba a samo kayan aiki" ba a cikin shafin maraba na SepaBean App?

    Ƙaddamar da kayan aiki kuma jira da sauri "Shirya". Tabbatar cewa haɗin cibiyar sadarwar iPad daidai ne, kuma ana kunna na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

  • Yadda za a yi lokacin da aka nuna "Mayar da hanyar sadarwa" a cikin babban allo?

    Bincika kuma tabbatar da matsayin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa don tabbatar da cewa ana iya haɗa iPad da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na yanzu.

  • Yadda za a yi hukunci ko daidaito ya isa?

    Ana yin daidaiton lokacin da ginshiƙin ya jike gaba ɗaya kuma yayi kama da haske. Yawancin lokaci ana iya yin wannan ta hanyar goge 2 ~ 3 CV na lokacin wayar hannu. A lokacin tsarin daidaitawa, lokaci-lokaci muna iya gano cewa ba za a iya jika ginshiƙin gaba ɗaya ba. Wannan al'amari ne na al'ada kuma ba zai lalata aikin rabuwa ba.

  • Yadda za a yi lokacin da SepaBean App ya faɗakar da bayanin ƙararrawa na "Ba a sanya ragon Tube ba"?

    Bincika idan an sanya ma'aunin bututu daidai a wuri mai kyau. Lokacin da aka yi haka, allon LCD a kan bututu ya kamata ya nuna alamar da aka haɗa.

    Idan taragon bututu ba daidai ba ne, mai amfani zai iya zaɓar madaidaicin bututu daga jerin bututun a cikin SePaBean App don amfani na ɗan lokaci. Ko tuntuɓi injiniyan bayan-sayar.

  • Yadda za a yi lokacin da aka sami kumfa a cikin ginshiƙi da kanti?

    Bincika ko kwalabe mai narkewa ba shi da sauran kaushi da ke da alaƙa kuma sake cika sauran ƙarfi.

    Idan layin mai narkewa ya cika da sauran ƙarfi, don Allah kada ku damu. Kumfa iska ba ya shafar rabuwar walƙiya tun da babu makawa a lokacin ɗaukar samfuri mai ƙarfi. Wadannan kumfa za a cire su a hankali yayin aikin rabuwa.

  • Yadda za a yi lokacin da famfo ba ya aiki?

    Da fatan za a buɗe murfin baya na kayan aiki, tsaftace sandar fistan famfo tare da ethanol (nazarin tsafta ko sama), sannan a jujjuya fistan yayin wanka har sai fistan ya juya sumul.

  • Yadda za a yi idan famfo ba zai iya fitar da sauran ƙarfi ba?

    1. Instrument ba zai iya yin famfo da kaushi a lokacin da yanayi zazzabi sama da 30 ℃, musamman low tafasasshen kaushi, Irin su dichloromethane ko Ether.

    Da fatan za a tabbatar cewa yanayin zafin jiki yana ƙasa da 30 ℃.

    2. Air yana mamaye bututun yayin da instrumnet ya daina aiki na dogon lokaci.

    Da fatan za a ƙara ethanol zuwa sandar yumbu na shugaban famfo (bincike na tsarki ko sama) kuma ƙara yawan kwarara a lokaci guda. Mai haɗawa da ke gaban famfon ya lalace ko ya yi kwance, wannan zai sa layin ya zubar da iska .Da fatan za a bincika a hankali ko haɗin bututun ya kwance.

    3. Mai haɗin da ke gaban famfo ya lalace ko Sako, zai sa layin ya zubar da iska.

    Da fatan za a tabbatar ko mai haɗin bututu yana cikin yanayi mai kyau.

  • Yadda za a yi lokacin Tattara bututun ƙarfe da zubar da magudanar ruwa a lokaci guda?

    An toshe bawul ɗin tattarawa ko tsufa. Da fatan za a maye gurbin bawul ɗin solenoid mai hanyoyi uku.

    NASIHA: Da fatan za a tuntuɓi injiniyan bayan-sayar don magance shi.

  • Yadda za a yi lokacin da rediyo na kaushi ba daidai ba?

    Tsaftace kan mai tacewa gaba ɗaya don cire duk wani datti, Zai fi kyau a yi amfani da tsaftacewa na ultrasonic.

  • Me ke haifar da babbar hayaniyar tushe?

    1. Tantanin halitta mai gudana na mai ganowa ya gurɓace.

    2. Ƙananan makamashi na tushen haske.

    3. Tasirin bugun jini.

    4. Sakamakon zafin jiki na mai ganowa.

    5. Akwai kumfa a cikin tafkin gwaji.

    6. Lalacewar lokaci na ginshiƙi ko wayar hannu.

    A cikin chromatography na shirye-shiryen, ƙaramin ƙarar amo yana da ɗan tasiri akan rabuwa.

  • Yaya za a yi idan ƙararrawa matakin ruwa ya saba?

    1. Mai haɗa bututu a bayan injin yana kwance ko lalacewa; Sauya mai haɗa bututu;

    2. Gas hanyar duba bawul ya lalace. Sauya bawul ɗin duba.

  • Yadda za a yi idan rikodin tarihin ya motsa

    Bayan rabuwa, wajibi ne a jira minti 3-5 kafin a rufe don tabbatar da amincin bayanan gwaji.

123Na gaba >>> Shafi na 1/3