-
Yaya za a yi lokacin da aka sami kumfa a cikin bututun da aka riga aka yi?
Tsaftace kan tace mai ƙarfi gaba ɗaya don cire duk wani ƙazanta. Yi amfani da ethanol ko isopropanol don zubar da tsarin gaba ɗaya don guje wa matsalolin da ba za a iya jurewa ba.
Don tsaftace kan tace mai kaushi, tarwatsa tacewa daga kan tace sannan a tsaftace shi da ƙaramin goga. Sannan a wanke tace da ethanol sannan a bushe. Sake haɗa kan tace don amfani nan gaba.
-
Yadda za a canjawa tsakanin al'ada lokaci rabuwa da juya lokaci rabuwa?
Ko dai canzawa daga rabuwar lokaci na al'ada zuwa rabuwar lokaci ko akasin haka, ethanol ko isopropanol yakamata a yi amfani dashi azaman sauran ƙarfi na canzawa don kawar da duk wani kaushi mara kyau a cikin bututu.
Ana ba da shawarar saita ƙimar kwarara a 40 mL / min don zubar da layukan ƙarfi da duk bututun ciki.
-
Yadda za a yi lokacin da ba za a iya haɗa mariƙin shafi tare da kasan mai riƙe da shafi gaba ɗaya ba?
Da fatan za a sake mayar da kasan mariƙin ginshiƙi bayan sassauta dunƙule.
-
Yadda za a yi idan matsa lamba na tsarin ya juya da yawa?
1. Tsarin tafiyar da tsarin ya yi yawa don ginshiƙin filasha na yanzu.
2. Samfurin yana da ƙarancin solubility kuma yana haɓakawa daga lokacin wayar hannu, don haka yana haifar da toshewar tubing.
3. Wani dalili yana haifar da toshewar tubing.
-
Yadda za a yi lokacin da mariƙin shafi ya motsa sama da ƙasa ta atomatik bayan yin booting?
Mahalli ya yi jika sosai, ko kuma ɗigon ƙarfi zuwa cikin maƙiyin shafi yana haifar da gajeriyar kewayawa. Da fatan za a yi zafi mai riƙe ginshiƙi da kyau ta injin busar gashi ko bindigar iska mai zafi bayan an kashe wuta.
-
Yadda za a yi lokacin da aka sami sauran ƙarfi yana zubowa daga gindin mai riƙe da shafi lokacin da mai riƙe da shafi ya ɗaga sama?
Yayyowar narkewa na iya kasancewa saboda matakin ƙamshi a cikin kwalabe ya fi tsayin mai haɗawa a gindin mai riƙe da shafi.
Sanya kwalban sharar gida a ƙasan dandamalin aiki na kayan aiki, ko sauri matsar da mariƙin shafi bayan cire ginshiƙi.
-
Menene aikin tsaftacewa a cikin "Pre-reberation"? Dole ne a yi shi?
An tsara wannan aikin tsaftacewa don tsaftace bututun tsarin kafin rabuwa ya gudana. Idan an yi "bayan-tsabta" bayan tseren rabuwa na ƙarshe, ana iya tsallake wannan matakin. Idan ba a yi shi ba, ana ba da shawarar yin wannan matakin tsaftacewa kamar yadda tsarin tsarin ya umarta.