Kimiyyar Santai tana ba da dama da dama ga ma'aikata masu himma waɗanda ke raba sha'awarmu da himma ga ƙirƙira, inganci, da sabis na abokin ciniki.Muna aiki don tabbatar da cewa samfuranmu da sabis ɗinmu suna da dorewa na gaba.Idan kuna sha'awar wannan damar, tuntuɓi ƙungiyar HR ɗin mu:hr@santaisci.com
Aikace-aikace da R&D Chemist-Lab Manager
Aikace-aikace, Gwaji, R&D, Tallafin Fasaha, aiki a Santai Science Inc.
Wuri: Montréal, Kanada
Bayanin Matsayi:
A Aikace-aikacen Chemist ne ke da alhakin QC da matakan gwaji, shiga cikin R&D kuma ya haɗa da tallafin tallace-tallace na farko da bayan fasaha don Santai Science Inc. Hakanan ya haɗa da hanyoyin haɓakawa don haɓakawa, tallafawa tallace-tallace da farko na kayan aikin tsarkakewa Santai, kayan kida da ginshiƙai.
Wannan na iya haɗawa da aikin haɗin gwiwa tare da jami'o'i, hanyoyin haɓakawa a cikin lab ɗinmu da ke Montréal, Kanada, da tafiya zuwa dillalai da rukunin yanar gizo don taimakawa tare da shigarwa da horo.
Wannan matsayi kuma yana ba da jagora da goyan baya ga masu haɗin gwiwar kimiyya da abubuwan da suka faru waɗanda ke haifar da amfani da buga samfuran Santai a cikin sabbin kasuwanni da sabbin wuraren aikace-aikacen.Lab ɗin aikace-aikacen Montreal yana aiki cikin daidaituwa da haɗin gwiwa tare da ɗakin binciken aikace-aikacen mu a Changzhou, China.
Muhimman Ayyukan Aiki:
● Haɓaka gwajin tsarkakewa, QC da sababbin hanyoyin a cikin labs ɗinmu, tare da nau'ikan samfurori da ginshiƙai da aka yi amfani da su, don kimantawa da bayar da shawarar samfuran Santai waɗanda suka dace da masu rarrabawa da manufar abokin ciniki kuma cikin layi tare da ayyukan talla.
● Sarrafa haɗin gwiwa tare da ilimi da asusu don amfani da samfuranmu a cikin ayyukansu.Ƙayyade aikin, ayyana tallafi sannan kuma bayar da rahoton sakamakon ta hanyar da tallace-tallace za ta iya amfani da ita don samar da ƙarin tallace-tallace da sha'awa.
● Horar da abokan ciniki da dillalai, wakilai na filin da sauran abokan aiki akan ingantattun dabarun shirye-shiryen samfurin da kuma amfani da dandamali na tsarin tsarkakewa na Santai.
● Tafiya tare da wakilai na gida da dillalai na ƙasa da ƙasa kuma tafiya mai zaman kanta zuwa asusun abokin ciniki, tallafawa kimantawa na ƙarshen mai amfani da aiwatar da hanyoyinmu.
● Sadarwa tare da abokan ciniki, dillalai, wakilai na filin, da / ko abokan aiki ta hanyar waya, rubuce-rubuce, da gabatarwar baka, game da aikace-aikacen aikace-aikacen da kanku ke yi da sauransu.
● Ɗauki kira mai shigowa akan tambayoyin aikace-aikace daga 1-point ko yin kira mai biyo baya don maimaitawa kamar yadda ake buƙata don kowane fasaha na fasaha.
● Kasancewa da shiga cikin ƙungiyoyin kasuwanci kamar ACS, CPHI, AACC, Pittcon, Analitica, AOAC, da dai sauransu, ana ƙarfafa su don yin hanyar sadarwa yadda ya kamata.
Halarci da wakiltar Santai a manyan nunin kasuwanci, yin aiki da rumfar, gabatar da sakamako da amsa tambayoyin fasaha.
● Ƙimar samfurori masu yuwuwa da ba da labari don sababbin ci gaban samfur.
● Taimakawa sabis ɗinmu da cikin wakilan tallace-tallace kamar yadda ake buƙata don shirya don tallafin filin a abubuwan da suka faru da nunin nuni, gami da ganowa da tattara kayan haɗi da tsarin tsarkakewa.
● Haɗin kai akan ƙungiyoyin aikin, yayin da ake ci gaba da bin diddigin ayyukan tare da abubuwan da suka faru na yanzu da kuma da aka tsara da kuma haɗin kai.
● Zai iya yin wasu ayyuka kamar yadda ake buƙata.
Bukatun Ilimi da Ƙwarewa:
● Ƙwararrun ƙididdiga da ake buƙata sun haɗa da ƙwaƙƙwaran ilimin Flash da HPLC chromatography.
● Ƙarfin ilimin kimiyya mai ƙarfi tare da gogewa a cikin tsabtace walƙiya.
● Dole ne ya fahimci prep chemistries da kuma hanyoyin ciki har da tushen silica da polymer-tushen matakai da harsashi sarrafa, tare da yin amfani da daban-daban kayan aikin tsarkakewa.
● Dole ne ya iya ba da fifikon aiki a kowace rana bisa ga bukatun Manajan Tallafin Talla don cimma burin kasuwanci na ɗan gajeren lokaci da na dogon lokaci.
● Iya amfani da PowerPoint, Word, da sauran shirye-shirye don sanya sakamako a cikin fosta da gabatarwa, ta amfani da samfuran Santai.
● Dole ne ya yi magana a sarari (Turanci) kuma ya sami damar sadarwa da bincike yadda ya kamata ga ƙanana da manyan ƙungiyoyi, cikin gwaninta.
● Dole ne ya kasance yana da ƙaƙƙarfan ɗabi'ar aiki wanda zai iya tafiyar da aiki kuma ya sami damar yin aiki lokaci-lokaci a ƙarshen mako da maraice idan ana buƙatar ranar ƙarshe.
● Dole ne a tsara shi kuma yana da hankali sosai ga daki-daki.
Ilimi da Kwarewa:
● PhD a cikin ilmin sunadarai / chromatography tare da kwarewa mai mahimmanci (an fi son digiri na gaba.).
● Dole ne ya yi magana da rubuta Ingilishi da Faransanci sosai (Yi magana/Rubuta mandarin kari ne).
Bukatun Jiki:
● Dole ne ya iya ɗaga fam 60
● Dole ne ya iya tsayawa na wasu lokuta masu mahimmanci a cikin dakin gwaje-gwaje ko wurin nunin kasuwanci.
● Dole ne ya iya yin aiki tare da sinadarai na gama-gari da sauran ƙauye.
● Dole ne ya iya tafiya a jirgin sama da mota a Amurka, Kanada da ƙasashen waje.
Ana Bukatar Tafiya:
● Tafiya zai bambanta kamar yadda ake buƙata ~ 20 zuwa 25% tafiya ta iska da/ko ana buƙatar tuki.Galibi na cikin gida, amma wasu tafiye-tafiye na ƙasashen waje na iya zama dole.Dole ne ya iya tafiya a karshen mako kuma yayi aiki a makare idan ya cancanta.
Don yin wannan aikin cikin nasara, dole ne mutum ya iya yin kowane muhimmin aiki mai gamsarwa.Bukatun da aka jera a sama wakilcin ilimi, fasaha, da/ko ikon da ake buƙata.